1 |
นาย พัฒน์พงศ์ ช่วยเกิด |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนภาษาจีน
|
03/03/2567 22:48 |
2 |
เด็กชาย เตชินท์ ระเบียบ |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 22:30 |
3 |
เด็กชาย วรมินทร์ ขาวบุตร |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนภาษาไทย - สังคมศึกษา
|
03/03/2567 22:14 |
4 |
เด็กหญิง พรรณิดา หวันน่าหงู |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 21:15 |
5 |
เด็กชาย ณัฐชนน เพ็ชรเรือนทอง |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 20:51 |
6 |
เด็กหญิง เบญจพร ทองทิพย์ |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 18:25 |
7 |
เด็กหญิง กัญจน์กมล หลเมฆ |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 17:09 |
8 |
เด็กชาย ปัณณวัฒน์ ทับไทร |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 16:38 |
9 |
เด็กหญิง ณัฐกาญจน์ แสงจันทร์ |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 14:36 |
10 |
นาย พีรวิชญ์ พาหุการ |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนภาษาไทย - สังคมศึกษา
|
03/03/2567 14:25 |
11 |
เด็กหญิง ณัฎฐณิชา พัฒน์ฉิม |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 13:41 |
12 |
นางสาว พิมพ์ลภัส บุญทองแก้ว |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนภาษาไทย - สังคมศึกษา
|
03/03/2567 13:38 |
13 |
เด็กชาย ชยธร อภัยรัตน์ |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 12:53 |
14 |
เด็กหญิง กมลลักษณ์ ช่างคิด |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 12:45 |
15 |
เด็กหญิง ลักษมิกร พุฒพิทักษ์ |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 12:07 |
16 |
เด็กหญิง กัณฐมณี ดีแก้ว |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 12:03 |
17 |
เด็กชาย ชยพล อนุปาน |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 12:01 |
18 |
เด็กชาย อัจฉริยะ แก้วควนสูง |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 09:58 |
19 |
เด็กหญิง นัชทชา แก้วเพ็็ชร์ |
ประเภททั่วไป
|
03/03/2567 06:52 |
20 |
นางสาว ปนัดดา อุณโณ |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนคณิตศาสตร์ - ภาษาอังกฤษ
|
02/03/2567 23:49 |
21 |
เด็กหญิง มินตรา เกกินะ |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 23:08 |
22 |
เด็กหญิง สุวรรณศา ทองทวี |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 22:57 |
23 |
เด็กหญิง กมลวรรณ จันทร์ส่งแสง |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 22:52 |
24 |
เด็กชาย ชัยนันท์ หนูชัยแก้ว |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 22:32 |
25 |
เด็กชาย ธีรภัทร รัตนพันธ์ |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 22:23 |
26 |
เด็กหญิง กชพร ขาวผ่อง |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 22:14 |
27 |
เด็กหญิง บุญญิสา บัวแก้ว |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 22:11 |
28 |
เด็กชาย นภัสดล เขตรัตน์ |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 22:10 |
29 |
เด็กหญิง ณนนทธร กลั่นความดี |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 22:08 |
30 |
เด็กชาย ธีรภัทร บุญแก้ว |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 22:05 |
31 |
เด็กชาย นิรวิทธิ์ เศรษฐ์สระ |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 21:59 |
32 |
เด็กชาย ปฏิพล นามอินทร์ |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 21:50 |
33 |
นาย ศักดิ์พล แสงระวี |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนคณิตศาสตร์ - ภาษาอังกฤษ
|
02/03/2567 21:33 |
34 |
เด็กหญิง สายทอง พลนาจร |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนภาษาจีน
|
02/03/2567 21:29 |
35 |
เด็กชาย ปภังกร เพชรเรือนทอง |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 20:18 |
36 |
เด็กหญิง รีนรดา วีระนันทสิน |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 20:15 |
37 |
เด็กหญิง แพรวา ผลเงาะ |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 20:11 |
38 |
เด็กชาย สังฆชาต พรหมจันทร์ |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 19:38 |
39 |
นางสาว วันนิสา หมื่นนาอาน |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนภาษาจีน
|
02/03/2567 19:26 |
40 |
นางสาว ณัฏฐณิชา พัชนี |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนภาษาจีน
|
02/03/2567 18:52 |
41 |
เด็กหญิง กัญญพัช เพ็ชรคง |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 18:06 |
42 |
เด็กหญิง ปาริชาติ จันทร์ส่งแสง |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 16:54 |
43 |
นางสาว กานต์ธิดา ดาวกระจ่าง |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนวิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์
|
02/03/2567 16:37 |
44 |
เด็กหญิง เนตรนภา ทองเรืองสม |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 16:34 |
45 |
เด็กหญิง ธิติกานญจน์ แซ่ตั้น |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 15:38 |
46 |
นางสาว อังษฎามาศ หมอยา |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนวิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์
|
02/03/2567 14:51 |
47 |
เด็กหญิง รัตนลักษณ์ ศรีเทพ |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 13:33 |
48 |
เด็กหญิง พักตร์ชุลินทร์ ตั้นซ้วน |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 12:57 |
49 |
เด็กชาย ภูเมศวร์ ขุนชนะ |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 12:52 |
50 |
เด็กชาย อดิศักดิ์ หลำหญ้า |
ประเภททั่วไป
|
02/03/2567 12:28 |