101 |
นาย กุลโรจน์ อุ่นยวง |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนวิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์
|
01/03/2567 17:53 |
102 |
เด็กหญิง กัญญาพัชร หนูชัยแก้ว |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:46 |
103 |
นางสาว กัญญ์วรา ทวีพงศ์ศักดิ์ |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนภาษาไทย - สังคมศึกษา
|
01/03/2567 17:36 |
104 |
เด็กหญิง กัญญาณัฐ ขาวอุปถัมภ์ |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:35 |
105 |
เด็กหญิง อชิรยา วงศาชล |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:30 |
106 |
เด็กหญิง กุลภัสสร์ เล็กกุล |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:28 |
107 |
เด็กหญิง เบญญาภา กลับกลั่น |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:28 |
108 |
เด็กหญิง พัทธ์ธีรา ตรีกุล |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:27 |
109 |
เด็กหญิง กมลลัษณ์ ทรงทอง |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:26 |
110 |
เด็กหญิง ศิรดา ทิพย์เสวก |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:22 |
111 |
เด็กหญิง ชุติกาญจ์ โสมปาน |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:22 |
112 |
เด็กหญิง อริญชยา ภูบุญรอด |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:20 |
113 |
เด็กชาย ธัญพิสิษฐ์ สังข์เกลี้ยง |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:11 |
114 |
เด็กชาย ธีรภัทร ล่องตี้ |
ประเภทความสามารถพิเศษ
|
01/03/2567 17:09 |
115 |
เด็กหญิง ปัญญดา เพชรบัว |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:07 |
116 |
เด็กหญิง ปาณิสรา ฉิมเรือง |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนวิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์
|
01/03/2567 17:05 |
117 |
เด็กชาย ภูเมศ เหล็นเรือง |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 17:00 |
118 |
เด็กชาย กิตติกวิน ล่องตี้ |
ประเภทความสามารถพิเศษ
|
01/03/2567 16:59 |
119 |
เด็กชาย ธีรเดช ศรีสวัสดิ์ |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 16:40 |
120 |
เด็กชาย วชิรวิทย์ บุญเพ็ชร |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 16:33 |
121 |
นาย ศุภกร เรืองเพชร |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนภาษาไทย - สังคมศึกษา
|
01/03/2567 16:10 |
122 |
เด็กหญิง ณัจญาดา เล็กกุล |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 16:10 |
123 |
เด็กหญิง อภิปรียา มาตะรักษ์ |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 16:05 |
124 |
นาย นักสิทธิ์ ปัจฉิมวาทิน |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนภาษาไทย - สังคมศึกษา
|
01/03/2567 15:57 |
125 |
นางสาว เพชรน้ำหนึ่ง เกษีสม |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนวิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์
|
01/03/2567 15:34 |
126 |
เด็กหญิง รุ่งทิพย์ ปกคลุม |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 15:27 |
127 |
เด็กหญิง ฟ้าลดา ทำเผือก |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 15:26 |
128 |
เด็กหญิง ธัญสิริ ทิพย์จำนงค์ |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 15:15 |
129 |
เด็กหญิง นธาทิพย์ เด็นหาด |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 15:13 |
130 |
เด็กชาย ทิวากรณ์ เพ็ชรมาก |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:58 |
131 |
เด็กหญิง ปุณยาพร สงชีพ |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:56 |
132 |
เด็กหญิง พิชากร สำเนียงเย็น |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:52 |
133 |
เด็กชาย ภูมิพัฒน์ พัดทอง |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:47 |
134 |
เด็กหญิง กนกอร อยู่ทองอินทร์ |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:41 |
135 |
เด็กหญิง กัลยรัตน์ สุขเฉลิม |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:35 |
136 |
เด็กชาย กฤษฎา กิตตินิชานนท์ |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:26 |
137 |
เด็กหญิง หนึ่งธิดา แซ่ซี |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:25 |
138 |
เด็กหญิง ปวมาริษา นุราช |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:25 |
139 |
เด็กชาย ภัทรทิยะ ศักดิ์จ้าย |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:22 |
140 |
เด็กชาย เมธาวี เพชรฤทธิ์ |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:19 |
141 |
เด็กหญิง ชนัญชิดา มณีมัย |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:15 |
142 |
นางสาว แพรวพิชชา เกิดทิพย์ |
ประเภทห้องเรียนปกติ แผนการเรียนวิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์
|
01/03/2567 14:14 |
143 |
เด็กหญิง ภูษิดา จันทร์แจ่มศรี |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:14 |
144 |
เด็กหญิง มานิกา สุขจิตร์ |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:13 |
145 |
เด็กหญิง สุภาวัลย์ แจ่มจรัสศรีสิริ |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 14:00 |
146 |
เด็กหญิง แก้วกัลยา ช่างคิด |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 13:54 |
147 |
เด็กหญิง ชนากานต์ บัวนุช |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 13:48 |
148 |
เด็กชาย วรวุฒิ ใยทอง |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 13:47 |
149 |
เด็กหญิง ขวัญจิรา บุญเมือง |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 13:34 |
150 |
เด็กชาย ฐานุสรณ์ สุขช่วง |
ประเภททั่วไป
|
01/03/2567 13:26 |